มอบป้ายครัวเรือนต้นแบบโคกหนองนา มอบพืชผักสวนครัว จากการติดตามประเมินผลการเรียนรู้ตามโครงการชุมชนพอเพียง เพื่อชีวิตที่เพียงพอ ประจำปี 2567
ประเภท : ข่าวกิจกรรม
วันที่ 17 พฤษภาคม 2567
นายอนุรักษ์ พรสมบูรณ์ศิริ นายกเทศมนตรีตำบลนายาง ลงพื้นที่มอบป้ายครัวเรือนต้นแบบโคกหนองนา มอบพืชผักสวนครัว จากการติดตามประเมินผลการเรียนรู้ตามโครงการชุมชนพอเพียง เพื่อชีวิตที่เพียงพอ ประจำปี 2567 พร้อมด้วย ผู้บริหาร ผู้อำนวยการกอง หัวหน้าส่วนการงาน และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลนายาง
โดยได้มอบป้ายจำนวน 3 ครัวเรือน แบ่งตามประเภทดังนี้