โครงการถวายเทียนพรรษา ประจำปี พ.ศ.2567
ประเภท : ข่าวกิจกรรม
วันที่ 15 กรกฎาคม 2567
ณ วัดนิคมวชิราราม
นายอนุรักษ์ พรสมบูรณ์ศิริ นายกเทศมนตรีตำบลนายางเป็นประธาน โครงการถวายเทียนพรรษา ประจำปี พ.ศ.2567 โดยเริ่มทำการแห่เทียนพรรษา เวลา 13.00 น. จากเทศบาลตำบลนายาง ถึงวัดนิคมวชิราราม พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ผู้อำนวยการกอง หัวหน้าฝ่ายงาน พนักงานเทศบาลตำบลนายาง และนักเรียน เข้าร่วมการแห่เทียนและถวายเทียนในครั้งนี้